ราคา 1590000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 50.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 31800.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 1
เลขที่ห้อง 1
โครงการ RENOVIC วิภาวดี

aorasset postproperty
0896772329
2019-02-08 22:41:15.0
เลขที่ประกาศ: 275061
รายละเอียดเพิ่มเติม
สนใจติดต่อ 0896772329
line Aor-2523

------------------------------------------------------------------

ราคา 1590000บาท
ขาย condo วิภาวดี
เนื้อที่ 50 ตารางเมตรห้องนอน1 ห้องห้องน้ำ2 ห้อง
ขาย condo ตะวันนาเรสซิเด้นท์2 ราคาถูก
ขนาด 50 ตารางเมตร 2 ห้อง สตูดิโอ
ทะลุถึงกัน ใกล้ ปตท ใกล้ centralลาดพร้าว
ใกล้ตึกชิน 2
ใกล้โรงเรียนหอวัง
ใกล้ตึกฐานเศรษฐกิจ
เจ้าของขายเอง

สนใจติดต่อ 0896772329
line Aor-2523

วันที่เริ่มโครงการ:
2013-11-19 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
RENOVIC วิภาวดี

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: RENOVIC วิภาวดี

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 2 ประกาศ

HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
ขายคอนโด วิภาวดี เนื้อที่ 50 ตร.วา 1 นอน 2 น้ำ ใกล้ centralลาดพร้าว ราคา 1.59 ล้านบาท ราคาต่อรองได้
ขาย 1590000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ NS TOWER - 38000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Bangna Rental
เช่า 38000.00 บาท
คอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77 ขายห้องเปล่า พร้อมเฟอร์บิวท์อิน จากโครงการ
ขาย 1570000.00 บาท
(เช่า) FOR RENT RHYTHM ASOKE / Studio / 22 Sqm.**15,000** NEAR MRT RAMA 9